shafi_banner

Kayayyaki

YRT 395 Babban Madaidaicin Rotary mai ɗaukar tebur

Takaitaccen Bayani:

Gilashin tebur na jujjuya sune axial bearings na shugabanci biyu don hawan dunƙule tare da madaidaicin jagorar radial. Waɗannan raka'o'in da aka riga aka shirya don dacewa, suna da tsauri sosai, suna da babban ƙarfin ɗaukar kaya kuma suna aiki tare da daidaito musamman. Za su iya tallafawa sojojin radial, sojojin axial daga bangarorin biyu da kuma lokacin karkatar da su ba tare da izini ba.

Fasalolin samfur YRT jujjuya tebur mai ɗaukar nauyi hanya ce ta kashe wuta tare da juyawar zoben waje da kuma goyan bayan zoben ciki.

YRT jerin bearings sun ƙunshi layuka uku na rollers. Layukan layi biyu na axial rollers suna tabbatar da ƙarfin ƙarfin axial, kuma jere ɗaya na radial rollers yana tabbatar da cewa ɗaukar nauyi zai iya tsayayya da ƙarfin radial da jujjuya lokacin, kuma ya dace da nauyin axial. Hanyar kashewa.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

YRT 395 Babban Madaidaicin Rotary mai ɗaukar teburdaki-dakiƘayyadaddun bayanai:

Abu: 52100 Chrome Karfe

Tsarin: Axial & Radial Trust Bearing

Nau'in: Rotary Table Bearing

Matsakaicin Mahimmanci: P4/P2

Gina: shugabanci biyu, don hawan dunƙule

Iyakance gudun: 100 rpm

Nauyi: 33 kg

 

Babban Girma:

Diamita na ciki (d):mm 395

Haƙuri na diamita na ciki: - 0.023 mm zuwa 0 mm

Diamita na waje (D):mm 525

Haƙuri na diamita na waje: - 0.028 mm zuwa 0 mm

Nisa (H): mm 65

Haƙuri na nisa: - 0.2 mm zuwa + 0.2 mm

H1: 42.5 mm

C: 20 mm

Diamita na zobe na ciki don ƙirar ginin da ke kusa (D1): 486 mm

Gyara ramuka a cikin zobe na ciki (J): 415 mm

Gyara ramuka a cikin zobe na waje (J1): 505 mm

Radial & axial runout: 6μm

BƘididdiga mai ƙarfi na asic, axial (Ca): 202.00 KN

Ƙididdiga na asali a tsaye, axial (C0a): 3680.00 KN

Ma'aunin nauyi mai ƙarfi, radial (Cr): 133.00 KN

Ma'aunin nauyi a tsaye, radial (Cor): 435.00 KN

YRT zane

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana