UC206 saka bearings tare da 30mm Bore
Saka bearings tare da zobe na ciki wanda aka shimfida a bangarorin biyu yana gudana cikin sauƙi, kamar yadda iyakar abin da zoben ciki zai iya karkata a kan ramin ya ragu.
UC206 Saka bearings tare da saita sukurori.
sun dace da aikace-aikace don duka akai-akai da madaidaicin kwatance na juyawa.
an kulle su a kan shaft ta hanyar ƙara madaidaicin saiti na kofi biyu (grub) sukurori a cikin zobe na ciki (matsayi 62° baya ga bearings na jerin UC).
Siffofin UC206 saka bearings
1.Quick da sauƙin hawa
Hanyoyi daban-daban na kullewa suna ba da damar hawan igiyoyi masu sauri da sauƙi a kan sandar.
2.Accommodate farkon rashin daidaituwa
Filayen waje mai siffa mai siffar zobe yana ba da damar daidaitawa na farko ta hanyar karkatar da gidan
3. Rayuwa mai tsawo
Matsalolin rufewa daban-daban da ke akwai suna ba da rayuwar sabis mai tsayi don aikace-aikace iri-iri tare da manyan matakan gurɓatawa.
4.Rage amo da rawar jiki
Inda manyan buƙatu akan amo da matakan girgiza suna da mahimmanci, SKF na iya samar da hanyar kulle sandar da ta dace.
UC206 saka bearings cikakken bayani dalla-dalla
Material: 52100 Chrome Karfe
Gina: Hatimai Biyu, Layi ɗaya
Nau'in ɗaukar nauyi: ɗaukar ƙwallon ƙafa
Saukewa: UC206
Nauyi: 0.31 kg

Babban Girma
Shaft Diamita d: 30mm
Diamita na waje (D): 62mm
Nisa (B): 38.1mm
Nisa na zoben waje (C): 19mm
Hanyar tsere (S): 15.9mm
S1:22.2mm
Nisa zuwa rami mai mai (G): 5 mm
Saukewa: M6X0.75
Ƙimar lodi mai ƙarfi: 19.50KN
Matsakaicin Matsayin Maɗaukaki: 11.3KG