QJ224 Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Maki Hudu
Girma da Haƙuri
Ƙwallon ƙwallon ƙafa na lamba huɗu tare da juriya na yau da kullun daidai da DIN 620-2 (Haƙuri don nadi bearings) da ISO 492 (Radial bearings - Girma da juriya na geometrical).
Matsayi
Matsakaicin ma'auni na ƙwallon ƙwallon ƙafa huɗu an daidaita su ta DIN 628-4 (Rolling bearings - Angular lamba radial ball bearings - Hudu lamba bearings) don nau'in QJ kuma bisa ma'auni na TGL2982 don nau'in Q. Girma da haƙuri na TS EN ISO 20515 riƙon riƙon da aka daidaita (Radial bearings - grooves)
Takardar bayanan QJ224
Jerin awo
Material: 52100 Chrome Karfe
Gina: Layi Daya
Nau'in Hatimi: Buɗe nau'in
Gudun iyaka: 5000 rpm
Cage: Brass keji
Kayan keji: Brass
Shiryawa: Marufi na masana'antu ko shirya akwati guda
Nauyi: 6.95 kg
Babban Girma
Diamita (d): 120mm
Haƙuri diamita: -0.015mm zuwa 0
Diamita na waje (D): 215mm
Haƙuri na waje diamita: -0.02mm zuwa 0
Nisa (B): 40mm
Haƙuri Nisa: -0.05mm zuwa 0
Girman Chamfer (r) min.:2.1mm
GIRMAN ABUTMENT
Abutment diamita shaft(da) min. ku: 132 mm
Gidajen diamita na Abutment (Da) Max. ku: 203mm
Fillet radius(ras) Max.:2mm
Wurin ɗauka (a): 96.5mm
Iyakar gajiya (Cu): 17.7KN
Ma'aunin nauyi mai ƙarfi (Cr): 286KN
Ma'aunin nauyi a tsaye (Cor): 340KN