shafi_banner

Kayayyaki

QJ215 Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Ƙaƙwalwar Maki Hudu

Takaitaccen Bayani:

Ƙwallon ƙwallon ƙafar maki huɗu sun ƙunshi ƙaƙƙarfan zobba na waje, tsaga zoben ciki da ball da taron keji tare da tagulla ko polyamide cages. Zobba na ciki guda biyu suna ba da damar babban madaidaicin ƙwallaye don samun masauki. Rabin zobe na ciki sun dace da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun zobe na ciki kuma ba dole ba ne a musanya su da waɗanda ke da girman girman ɗaya. Za a iya sanya zobe na waje tare da ball da taron keji daban da rabi na zobe na ciki guda biyu. Ƙwararren lamba shine 35.°


Cikakken Bayani

Tags samfurin

QJ215 Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Maki huɗudaki-daki Ƙayyadaddun bayanai:

Jerin awo

Kayan abu : 52100 Chrome Karfe

Gina: Layi Daya

Nau'in Hatimi: Buɗe nau'in

Iyakance gudun (maikowa): 3800 rpm

Iyakance gudun (Oil): 5000 rpm

Cage : Brass keji ko Nylon keji

Cage Material: Brass ko polyamid (PA66)

Nauyin kaya: 1.45 kg

 

 

Babban Girma:

Diamita (d):75 mm

Haƙuri diamita: -0.012 mm zuwa 0 mm

Diamita na waje (D): 130mm

Haƙuri na waje diamita: -0.015 mm zuwa 0 mm

Nisa (B): 25 mm

Haƙuri Nisa: -0.05mm zuwa 0mm

Girman Chamfer(r) min.ku: 1.5mm

Load cibiyar(a): 59 mm

Iyakar gajiya (Cu): 7.55 KN

Ma'aunin nauyi mai ƙarfi(Cr):117 KN

Ma'aunin nauyi a tsaye(Kor): 122 KN

 

 

GIRMAN ABUTMENT

Abutment diamita shaft(da) min.tsawo: 83.5 mm

Abutment diamita gidaje(Da)Max.tsawo: 121.5 mm

Fillet radius(ras) Max. ku: 1.5mm

图片1


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka