shafi_banner

labarai

Menene daban-daban nau'ikan belin gida a cikin motoci?

Haɓakawa muhimmin sashi ne na injina. Daga kowane nau'in injuna, kamar ƙananan trolleys na manyan kantuna zuwa kayan aikin masana'antu, komai yana buƙatar tasiri don aiki. Gidajen masu ɗaukar nauyi taro ne na yau da kullun waɗanda ke sauƙaƙe shigar bearings da sanduna yayin da suke kare bearings, tsawaita rayuwarsu, da sauƙaƙe kulawa. Suna goyan baya ko ba da izinin wani nau'in motsi a cikin tsarin, ko a tsaye ko mai ƙarfi. Mun zo nan don samar da cikakkun bayanai game da nau'ikan nau'ikan dakunan da ke cikin motoci. Ci gaba da karatu zai ba ku damar samun ƙarin bayani game da waɗannan.

 

Nadi bearings

Nadi bearings sun ƙunshi abubuwa masu jujjuya siliki waɗanda galibi ana kama su tsakanin tseren ciki da na waje. Machines masu jujjuyawa da farko suna buƙatar goyan bayan kaya masu nauyi, kuma abin nadi yana ba da wannan. Ta hanyar goyan bayan ramukan jujjuyawar, suna rage juzu'i tsakanin ramummuka da sassan injin da ke tsaye. Ana samun waɗannan nau'ikan abin nadi a cikin nau'ikan iri da yawa. Kuma mafi kyawun duka, suna da sauƙin kiyayewa da ƙarancin juzu'i.

 

 

Ciwon Kwallo

Bayan ya ƙunshi abubuwa masu jujjuyawa da aka kama tsakanin tseren madauwari na ciki da na waje, ƙwallon ƙwallon kuma haɗaɗɗun inji ne. Babban aikinsu shine isar da tallafi ga magudanar ruwa da kuma rage juzu'i. Bugu da ƙari, nauyin radial, za su iya tallafawa nauyin axial a bangarorin biyu. Ƙwallon ƙwallon ƙafa sun dace don sa juriya kuma baya buƙatar mai yawa.

 

Wuraren hawa

Kalmar “mounted bearings” tana nufin majalissar injina da suka ƙunshi bearings waɗanda aka kulle a kai ko zare a cikin abubuwan hawa kamar tubalan matashin kai, raka’a masu flanged, da dai sauransu. Bearings irin waɗannan suna tallafawa raƙuman jujjuyawar da kuma rage juzu'i tsakanin shafts da kayan aikin injin. Babban aikace-aikacen su shine azaman na'urori masu ɗaukar nauyi akan iyakar isar da sako kuma azaman raka'a masu kauri tare da matsakaicin maki.

 

Liner bearings

A cikin injuna waɗanda ke buƙatar motsi na layi da matsayi tare da ramuka, igiyoyi masu ɗaukar hoto taro ne na inji waɗanda aka yi da ball ko abubuwan nadi waɗanda aka kama a cikin gidaje. Ban da wannan, suna da siffofi na juyawa na biyu dangane da ƙira.

 

Idan kuna son ƙarin bayani mai ma'ana, da fatan za a tuntuɓe mu:

sales@cwlbearing.com

service@cwlbearing.com

 

 


Lokacin aikawa: Oktoba-28-2024