Haɗaɗɗen abin nadi na allura
Thehade allura abin nadi halina'ura ce mai ɗaukar nauyi da ta ƙunshi radial allura abin nadi da turawa ko kuma angular lamba ball bearing components, wanda yake da ƙayyadaddun tsari, ƙananan girmansa, tsayin jujjuyawar daidaito, kuma yana iya ɗaukar wani nau'i na axial yayin ɗaukar babban nauyin radial. Kuma tsarin samfurin ya bambanta, daidaitawa da sauƙin shigarwa.
Ana amfani da shi sosai a cikin kayan aikin inji, injinan ƙarfe, injin ɗin yadi da injin bugu.
Haɗaɗɗen abin nadi na alluraana amfani da su a cikin madaidaicin madaidaicin da aka tsara azaman hanyar tsere, wanda ke da wasu buƙatu don taurin ɗaukar nauyi; Ko tare da zoben ciki na musamman na IR na kamfanin don maganin hannun hannu, babu wani buƙatu don taurin shaft, kuma tsarinsa zai kasance mai ƙarfi.
Ana amfani da shi sosai a cikin kayan aikin injiniya daban-daban kamar kayan aikin injin, injin ƙarfe, injin ɗin yadi da injin bugu, kuma yana iya sanya tsarin ƙirar injin ɗin ya zama mai sauƙi da sassauƙa.
Tsarin tsari
Irin wannan nau'in na'ura yana da abin nadi na allura na radial da kuma tura cikakken ƙwallon ƙafa, ko ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa, ko naɗaɗɗen siliki, ko ƙwallon ƙafa na kusurwa gaba ɗaya, kuma yana iya ɗaukar nauyin axial na unidirectional ko bidirectional. Hakanan za'a iya tsara shi bisa ga ƙa'idodin tsari na musamman na masu amfani.
Daidaiton samfur
Haƙuri na girma da daidaiton lissafi bisa ga JB/T8877.
Diamita na abin nadi na allura shine 2μm, kuma matakin daidaito shine G2 (ma'auni na ƙasa GB309).
Diamita na da'irar da aka rubuta kafin taron bearings ba tare da zoben ciki ba ya dace da aji F6 na haƙuri.
Ƙimar radial na ɗaukar hoto ya dace da ƙayyadadden ƙimar ƙungiyar 0 na GB/T4604.
Matsayin daidaito na musamman shine GB/T307.1.
Don cikakkun bayanai game da buƙatun musamman na izinin ɗaukar kaya, da'irar da aka rubuta da matakin daidaito, da fatan za a tuntuɓi kamfaninmu(sales@cwlbearing.com&service@cwlbearing.com)
abu
Abun nadi na allura shine GCr15 mai ɗaukar ƙarfe, taurare HRC60-65.
Zobba na ciki da na waje an yi su da ƙarfe mai ɗaukar nauyi na GCr15 da taurare HRC61-65.
Kayan keji yana da ƙarancin ƙarfe mai inganci ko nailan ƙarfafa.
Umarni na musamman
Nauyin axial na NKIA da jerin bearings na NKIB ba zai wuce 25% na nauyin radial ba.
Dole ne a shigar da maɓalli don musanyawan lodin axial akasin haka.
Dole ne a riga an fara ɗora abubuwan da ke ɗauke da tuƙi har zuwa 1% na ƙimar daidaitaccen nauyi na axial.
Lokacin amfani da kejin filastik (ƙarin TN), zafin aiki dole ne ya wuce +120 ° C don ci gaba da aiki.
Abubuwan da ke ɗauke da turawa yakamata su motsa cikin yardar kaina a cikin gidaje.
Ana ba da shawarar ƙirar ƙirar gabaɗaya na ɗaukar nauyi a cikin fasahar aikace-aikacen mai jujjuyawar.
Standard
GB/T6643-1996 Rolling bearings -- Allura abin nadi da tura cylindrical abin nadi hade bearings - Dimensions(GB-11)
JB/T3122—1991 Mirƙira Ƙwallon Ƙaƙwalwar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwar Ƙwallon Ƙwallon Ƙwararrun Ƙwararru (JB-1)
JB/T3123-1991 Rolling bearings -- Nadi na allura bearings da angular lamba ball bearings bearings - Dimensions(JB-1)
JB/T6644—1993 Juyin Juya Allura Roller Roller da Bidirectional Thrust Cylindrical Roller Composite Bearing Dimensions and Jurerances (JB-3)
JB/T8877-2001 Mirgine bearings -- Haɗin haɗin allura -- Yanayin fasaha (JB-12).
Lokacin aikawa: Nuwamba-14-2024