shafi_banner

Kayayyaki

81214 TN Cylindrical abin nadi matsa lamba

Takaitaccen Bayani:

Silindrical roller thrust bearings an ƙera su don ɗaukar nauyin axial masu nauyi da nauyin tasiri. Ba dole ba ne a yi musu wani nauyi na radial. Bearings suna da ƙarfi sosai kuma suna buƙatar ƙaramin sarari axial. Bearings a cikin jerin 811 da 812 tare da jeri ɗaya na rollers ana amfani da su musamman a aikace-aikacen da tura ƙwallon ƙafa ba su da isassun ƙarfin ɗaukar nauyi. Dangane da jerin su da girman su, ƙwanƙolin abin nadi na siliki an sanye su da A Glass fiber ƙarfafa kejin PA66 (suffix TN) ko kejin ƙarfe na ƙarfe (suffix M).


Cikakken Bayani

Tags samfurin

81214 TN Cylindrical abin nadi matsa lambadaki-dakiƘayyadaddun bayanai:

Jerin awo

Abu: 52100 Chrome Karfe

Gina : hanya guda

Cage: Nylon keji

Kayan abu: Polyamide (PA66)

Gudun iyaka: 3250 rpm

Nauyin kaya: 0.765 kg

 

Babban Girma:

Diamita (d): 70mm

Diamita na waje: 105 mm

Nisa: 27 mm

Matsakaicin diamita na waje (d1): 105 mm

Buga diamita mai wanki (D1): 72 mm

Nadi diamita (Dw): 11mm

Tsawon shaft washer (B): 8.0 mm

Girman Chamfer (r) min. ku: 1.0mm

Ma'aunin nauyi a tsaye (Kor): 187 KN

Ma'aunin nauyi mai ƙarfi (Cr): 550 KN

 

GIRMAN ABUTMENT

Abutment diamita shaft (da) min. : 102 mm

Gidajen diamita na Abutment (Da) max. ku: 74 mm

Fillet radius (ra) max. ku: 1.0mm

 

KAYAN HADA:

Nadi da keji matsa taro: K 81214 TV

Saukewa: WS81214

Saukewa: GS81214

图片1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana