shafi_banner

Kayayyaki

3315-2Z Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Layi Biyu

Takaitaccen Bayani:

Ƙwallon tuntuɓar lamba na kusurwa biyu jere yayi daidai da ƙira zuwa jeri guda biyu na kusurwar ƙwallon ƙwallon ƙafa wanda aka shirya baya-da-baya, amma ɗaukar ƙasa da sarari axial. Za su iya ɗaukar nauyin radial da kuma nauyin axial da ke aiki a bangarorin biyu. Suna ba da tsari mai tsauri kuma suna iya ɗaukar lokacin karkarwa. Ana samun bearings a cikin buɗaɗɗen asali da ƙirar ƙira.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

3315-2Z Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙwallon Ƙaƙwalwar Layi Biyudaki-daki Ƙayyadaddun bayanai:

Jerin awo

Kayan abu: 52100 Chrome Karfe

Gina: Layi Biyu

Nau'in Hatimi : 2Z, An hatimi a bangarorin biyu

Abun hatimi: Karfe

Lubrication:Mai Girman Motar Katanga Mai Haɓakawa2#,3#

Yanayin Zazzabi: -20°zuwa 120°C

Gudun iyaka: 3200 rpm

Cage: kejin nylon ko kejin karfe

Cage Material: Polyamide (PA66) ko Karfe

Nauyi: 5.6 kg

图1

Babban Girma:

Diamita (d):75 mm

Diamita na waje (D):160mm

Nisa (B): 68.3mm

Girman Chamfer(r) min.ku: 2.1 mm

Ma'aunin nauyi mai ƙarfi(Kr): 146.7 KN

Ma'aunin nauyi a tsaye(Kor): 173.7 KN

 

GIRMAN ABUTMENT

Mafi ƙarancin diamita shaft kafada(da) min. : 87mm

Matsakaicin diamita na kafadar gidaje(Da)max. : 148mm

Matsakaicin radius fillet(ra) max. ku: 2.1 mm


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana