shafi_banner

Kayayyaki

30319 jere guda ɗaya Tapered bearings

Takaitaccen Bayani:

An ƙera nau'ikan abin nadi na jere guda ɗaya don ɗaukar nauyin radial da axial da aka haɗa tare da samar da ƙananan juzu'i yayin aiki. Za a iya saka zobe na ciki, tare da rollers da keji, daban da zobe na waje. Waɗannan abubuwan da za a iya raba su da musanyawa suna sauƙaƙe hawa, raguwa da kiyayewa. Ta hanyar hawa jeri ɗaya maɗaukakin abin nadi a kan wani da kuma yin amfani da riga-kafi, za a iya samun ingantaccen aikace-aikacen ɗaukar kaya.

Hakuri na girma da na geometric na ɗigon abin nadi a zahiri kusan iri ɗaya ne. Wannan yana ba da mafi kyawun rarraba kaya, yana rage hayaniya da rawar jiki, kuma yana ba da damar saiti don saitawa daidai.

 

 


Cikakken Bayani

Tags samfurin

30319 jere guda ɗaya Tapered bearingsdaki-dakiƘayyadaddun bayanai:

Abu: 52100 Chrome Karfe

Gina: Layi ɗaya

Jerin awo

Iyakance gudun: 3400 rpm

Nauyin kaya: 6.46 kg

 

Babban Girma:

Diamita (d):95 mm

Diamita na waje (D): 200mm

Nisa na zobe na ciki (B): 45 mm

Nisa na zobe na waje (C): 38mm

Jimlar faɗin (T): 49.5 mm

Girman Chamfer na zobe na ciki (r) min.ku: 4.0mm

Girman girman zoben waje (r) min. ku: 3.0mm

Ma'aunin nauyi mai ƙarfi(Cr):297.00 KN

Ma'aunin nauyi a tsaye(Kor): 351.00 KN

 

GIRMAN ABUTMENT

Diamita na shaft abutment (da) max.: 119mm

Diamita na shaft abutment(db)min.: 111mm

Diamita na abutment gidaje(Da) min.: 172mm

Diamita na abutment gidaje(Da) max.: 187mm

Diamita na abutment gidaje(Db) min.: 184mm

Mafi ƙarancin nisa na sarari da ake buƙata a cikin gidaje a kan babban gefen fuska (Ca) min.: 7mm

Mafi ƙarancin faɗin sarari da ake buƙata a cikin gidaje akan ƙaramin fuska (Cb) min.: 11.5mm

Radius na shaft fillet (ra) max.: 4.0mm

Radius na fillet na gidaje(rb) max.: 3.0mm

Jerin awo Tapered abin nadi bearings

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana