shafi_banner

Kayayyaki

16012 Ƙwallon ƙafa ɗaya mai zurfi mai zurfi

Takaitaccen Bayani:

Ƙwallon ƙwallon ƙafa mai zurfi sune nau'in ɗaukar hoto da aka fi amfani da su kuma suna da yawa musamman. Suna da ƙananan juzu'i kuma an inganta su don ƙaramar amo da ƙarancin girgiza wanda ke ba da damar saurin jujjuyawa. Suna ɗaukar nauyin radial da axial a cikin sassan biyu, suna da sauƙin hawa, kuma suna buƙatar ƙarancin kulawa fiye da sauran nau'ikan nau'ikan.

Ƙwallon ƙwallon ƙafa mai zurfi-jere ɗaya shine mafi yawan nau'in birgima. Amfaninsu ya yadu sosai.

Hakanan an raba ƙwanƙwasa mai zurfi mai zurfi guda ɗaya zuwa wasu nau'ikan, kama daga 3 mm zuwa 400 mm masu girma dabam, dace da kusan kowane aikace-aikace.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

16012 Single Row Deep tsagi ball mai ɗauke da dalla-dallaƘayyadaddun bayanai:

Jerin awo

Kayan abu : 52100 Chrome Karfe

Gina: Layi Daya

Nau'in Hatimi  : Buɗe nau'in

Gudun iyaka: 9500 rpm

Nauyin kaya: 0.29 kg

 

Babban Girma:

Diamita (d):60 mm

Diamita na waje (D):95 mm

Nisa (B):11 mm

Girman Chamfer (r) min. :0.6mm

Ma'aunin nauyi mai ƙarfi(Cr): 17.00 KN

Ma'aunin nauyi a tsaye(Kor):14.96 KN

 

GIRMAN ABUTMENT

Abutment diamita shaft(da) min.Shafin: 63.2mm

Abutment diamita gidaje(Da) max.: 91.8mm

Radius na shaft ko fillet na gida (ra) max.ku: 0.6mm

BUDADE NAU'I

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana